Xartum wuute gi ci sumb yi

Jóge Wikipedia.
Contenu supprimé Contenu ajouté
Ripchip Bot (waxtaancëru)
m r2.7.1) (Robot: Adding roa-rup:Khartum
EmausBot (waxtaancëru)
m r2.7.2+) (Robot: Adding my:ခါတွမ်းမြို့
Rëdd 86 : Rëdd 86 :
[[mrj:Хартум]]
[[mrj:Хартум]]
[[ms:Khartoum]]
[[ms:Khartoum]]
[[my:ခါတွမ်းမြို့]]
[[nl:Khartoem]]
[[nl:Khartoem]]
[[nn:Khartoum]]
[[nn:Khartoum]]

Sumb bu 10 Fewriyee 2012 à 12:40


Wikipedia
Wikipedia
Bii jukki ab junj rekk la. Man nga cee duggal sa loxo suqali ko ndeem am nga ci xam-xam ci anam yi Wikipedia taxawal


Xartum الخرطوم
Skyline of {{{official_name}}}
Réew  Sudaan
Tund al-Chartum
Tus-wu-gaar
Tus-wu-taxaw
15° 36′ 27″ Nord
     32° 32′ 13″ Est
/ 15.60754, 32.53706
Kawewaay 382 m
way-dëkk 2 090 001 nit
atum way-dëkk 2 005
Ab talib Xartum

Xartum (ci araab al-Khartûm الخرطوم ñu man koo tekkee «ñoxub ñay») mooy péeyu réewum Sudaan, féete ci wetu Niil bu weex, bi jóge Ugandaa, ak Niil bu baxa, bi jóge Ecoopi.

ak:Khartoum