Andoor

Jóge Wikipedia.
Principat d’Andorra
Pirinsipóote bu Andoor
Raaya bu Andoor Kóót bu aarms bu Andoor
Barabu Andoor ci Rooj
Barabu Andoor ci Rooj
Dayo 468 km2
Gox
Way-dëkk 94609 nit
Fattaay nit/km2
Xeetu nguur
- Njiitu Réew
- Njiitu Jëwriñ
Tembte
- Bawoo
- Taariix
Péy ak rëddi
Tus-wu-gaar
Tus-wu-taxaw
Andorra la Vella
42° 30′ Bëj-gànnaar
     01° 31′ Penku
/ 42.5, 1.517
Làkku nguur-gi Catala
Koppar Euro
Turu aji-dëkk
Telefon
Lonkoyoon bu Andoor
Lonkoyoon bu Andoor   

Andoor (Pirinsipóote bu Andoor; ca: Principat d'Andorra): réewum Tugal (Óróop)

Karmat ak delluwaay[Soppisoppi gongikuwaay bi]


Xool it[Soppisoppi gongikuwaay bi]

Logo Commons

Xool it Wikimedia Commons

Jukki yi ci lonku[Soppisoppi gongikuwaay bi]

Lëkkalekaay yu biti[Soppisoppi gongikuwaay bi]