Paraguwaay wuute gi ci sumb yi

Jóge Wikipedia.
Contenu supprimé Contenu ajouté
Addbot (waxtaancëru)
m Bot: Migrating 168 interwiki links, now provided by Wikidata on d:q733 (translate me)
DARIO SEVERI (waxtaancëru)
Yaatuwaay
Rëdd 4 : Rëdd 4 :
|kóót bu aarms=Coat_of_arms_of_Paraguay.svg
|kóót bu aarms=Coat_of_arms_of_Paraguay.svg
|lonkoyoon=LocationParaguay.svg
|lonkoyoon=LocationParaguay.svg
|yaatuwaay=
|yaatuwaay= 406 752
|way-dëkk=
|way-dëkk=6 553 789
|fattaay=
|fattaay=14
|péy=
|péy=
|tus-wu-gaar=
|tus-wu-gaar=

Sumb bu 29 Maars 2016 à 16:35

Republik bu Paraguwaay
Raaya bu Paraguwaay Kóót bu aarms bu Paraguwaay
Barabu Paraguwaay ci Rooj
Barabu Paraguwaay ci Rooj
Dayo 406 752 km2
Gox
Way-dëkk 6 553 789 nit
Fattaay 14 nit/km2
Xeetu nguur
- Njiitu Réew
- Njiitu Jëwriñ
Tembte
- Bawoo
- Taariix
Péy ak rëddi
Tus-wu-gaar
Tus-wu-taxaw

Làkku nguur-gi
Koppar
Turu aji-dëkk
Telefon
   

Paraguwaay (Republik bu Paraguwaay) : réewu Aamerig di Sid.