Malabo wuute gi ci sumb yi

Jóge Wikipedia.
Contenu supprimé Contenu ajouté
Xqbot (waxtaancëru)
m r2.7.3) (Robot: Adding az:Malabo
YFdyh-bot (waxtaancëru)
m r2.7.3) (Robot: Adding th:มาลาโบ
Rëdd 97 : Rëdd 97 :
[[sw:Malabo]]
[[sw:Malabo]]
[[tg:Малабо]]
[[tg:Малабо]]
[[th:มาลาโบ]]
[[tl:Malabo]]
[[tl:Malabo]]
[[tr:Malabo]]
[[tr:Malabo]]

Sumb bu 18 Ut 2012 à 18:02


Wikipedia
Wikipedia
Bii jukki ab junj rekk la. Man nga cee duggal sa loxo suqali ko ndeem am nga ci xam-xam ci anam yi Wikipedia taxawal


Malabo
Skyline of {{{official_name}}}
Réew  Gineg yamoo
Tund Bioko norte
way-dëkk 60 065 nit
atum way-dëkk 2 004
Barabalub Malabo ci Gineg yamoo

Malabo mooy péeyu réewum Gineg yamoo, mi ngi féete ci bëj-gànnaaru dunub Bioko. làkk wees gën di jëfandikoo ca dëkk ba mooy wu-espaañ ak wu-gineg-yamoo. Malabo ci jamono yi weesu jotoon naa am yeenen tur:

  • 1827 ba 1846: Clarence City (tur bi ko waa-angalteer joxoon) ;
  • 1846 ba 1973 : Santa Isabel (tur bi ko waa-espaañ joxoon) ;
  • 1973: Malabo (tur bi ko waa-Gineg-yamoo jox).