Rabat wuute gi ci sumb yi

Jóge Wikipedia.
Contenu supprimé Contenu ajouté
Ibou (waxtaancëru)
Xët wu bees : {{junj}} {{Infobox Dëkk |turudëkk=Rabat الرباط |réew={{MAR}} |diiwaan= Rabat-Salé-Zemmour-Zaër |tus-wu-gaar= 34/1/31/N |tus-wu-taxaw= 6/50/10...
 
LaaknorBot (waxtaancëru)
m robot Adding: fy:Rabat
Rëdd 16 : Rëdd 16 :


[[Wàll:marok]]
[[Wàll:marok]]




[[af:Rabat]]
[[af:Rabat]]
Rëdd 41 : Rëdd 39 :
[[fi:Rabat]]
[[fi:Rabat]]
[[fr:Rabat]]
[[fr:Rabat]]
[[fy:Rabat]]
[[ga:Rabat]]
[[ga:Rabat]]
[[gd:Rabat]]
[[gd:Rabat]]

Sumb bu 14 Sattumbar 2009 à 15:45


Wikipedia
Wikipedia
Bii jukki ab junj rekk la. Man nga cee duggal sa loxo suqali ko ndeem am nga ci xam-xam ci anam yi Wikipedia taxawal


Rabat الرباط
Skyline of {{{official_name}}}
Réew  Marok
Diiwaan Rabat-Salé-Zemmour-Zaër
Tus-wu-gaar
Tus-wu-taxaw
34° 1′ 31″ Bëj-gànnaar
     6° 50′ 10″ Sowwu
/ 34.02528, -6.83611
Kawewaay 11 m
way-dëkk 1 787 307 nit
atum way-dëkk 2 009
Rëyaay 1 088 km²
DIggu Rabat

Rabat (di الرباط ar-Ribat ci araab) mooy péeyu Nguurug Marok, mooy ñaareelu dëkk bi ëppi nit ca nguur ga. Mi ngi nekk ci wetu tefesu mbàmbulaanug Atlas gi. Ca jamono-ju-yàgg ja lañu fa tambalee dëkk. Ñoo ngi ko sos, dëgg-dëgg, ci 1150.