Portugaal wuute gi ci sumb yi

Jóge Wikipedia.
Contenu supprimé Contenu ajouté
Aucun résumé des modifications
Tafaan: recent_changes Soppi ak jollasu Coppite bu web ci jollasu
Mike22r (waxtaancëru)
Changed the map to one with the United Kingdom shaded grey as we have now left the diabolical EUSSR (thank God).
Tafaan: recent_changes
 
Rëdd 3 : Rëdd 3 :
|raaya=Flag of Portugal.svg
|raaya=Flag of Portugal.svg
|kóót bu aarms=Coat of arms of Portugal.svg
|kóót bu aarms=Coat of arms of Portugal.svg
|lonkoyoon=Location Portugal EU Europe.png
|lonkoyoon=EU-Portugal.svg
|yaatuwaay=92 345
|yaatuwaay=92 345
|way-dëkk=10 676 910
|way-dëkk=10 676 910

Sumb bi teew bu 3 Awril 2020 à 05:58

Republik Portugees
Raaya bu Portugaal Kóót bu aarms bu Portugaal
Barabu Portugaal ci Rooj
Barabu Portugaal ci Rooj
Dayo 92 345 km2
Gox
Way-dëkk 10 676 910 nit
Fattaay 114 nit/km2
Xeetu nguur
- Njiitu Réew
- Njiitu Jëwriñ
Tembte
- Bawoo
- Taariix
Péy ak rëddi
Tus-wu-gaar
Tus-wu-taxaw
Lisbon
38° 46′ Bëj-gànnaar
     9° 11′ Sowwu
/ 38.767, -9.183
Làkku nguur-gi wu-portigaal
Koppar
Turu aji-dëkk
Telefon
Lonkoyoon bu Portugaal
Lonkoyoon bu Portugaal   

Portugaal (Republik Portugees) : réew Tugal (Óróop)